• FIT-COWN

Yoga Mat Bag na Mata - Babban Yoga Duffle Bag don Mat tare da Daidaitacce , madauri, Duk a cikin Yoga ɗaya, Gym, Bag na bakin teku tare da Aljihuna

Takaitaccen Bayani:

Kayan abu: 12oz Canvas + nailan masana'anta mai hana ruwa

Girman: 46cmX 74cm ko musamman

Launi: Launi na hannun jari ko na musamman COLO

Wasanni Nau'in: Exercise da Fitness/Stretching/Pilates/Yoga

A al'ada Shiryawa: 1pcs saka a cikin OPP fim


Cikakken Bayani

OEM&ODM

RFQ

Tags samfurin

KYAUTATA KYAUTA

Kyakkyawan gini da kuma amfani da aka gina don dorewa. 12oz Canvas + nailan masana'anta mai hana ruwa. Ya ƙunshi aljihu da yawa waɗanda aka amintattu tare da ƙwaƙƙwaran zippers da shirye-shiryen bidiyo waɗanda ke ba ku damar adanawa da samun damar abubuwan abubuwanku cikin sauƙi a duk lokacin da kuke buƙata. Ba kwa buƙatar ɗaukar jakunkuna da yawa don yin aiki kuma.

YANKI 6 DA ZA A AMFANA

Daban-daban compartments don daban-daban manufa don samun tsari. Aljihuna 2 na gaba waɗanda ke adana Tubalan Yoga ko Takalmi ko wasu kayan masarufi. Juya aljihu don ajiye kwalban ruwa. Babban aljihun zikiri na tsakiya don adana tawul + ƙarin tufafi. Yankin tsakiya don kiyaye abin birgima na yoga. Aljihun baya don riƙe makullin ku + wayar hannu + walat.

SAUKIN DAWO

Mai nauyi tare da cikakken Zane na Zipper, Yana da sauƙin sanya tabarma a cikin jaka kuma kiyaye ta da tsafta da tsari. Yana iya ɗaukar yawancin Yoga Mat. Nauyin shine kawai 0.51kg.

KYAU DA AIKI

Jakar yoga mai salo mai salo mai ɗaukar hoto tana ɗaukar hoto kuma mai amfani, mai sauƙin tafiya tare da ku.

2-IN-1 TSINCI MAI GIRMA DA HANNU BIYU

An ƙera shi tare da madaurin kafaɗa don taimakawa rarraba nauyi daidai gwargwado. Hakanan ana iya sawa a giciye. Daidaita madauri zuwa tsayin da kuka fi so. Mafi kyawun sashi shine cewa wannan madauri ba za a iya yanke shi cikin sauƙi ba kuma ana amfani dashi azaman madaurin yoga wanda ake amfani dashi don mikewa yayin motsa jiki.

amfani da jakar yoga mat

ZANIN ERGONOMICally

Kusan ergonomically tsara Yoga Pilates Tote Bag wanda yayi kama da kyan gani. An ƙirƙiri jakunkunan mu don taimakawa maza + mata ɗaukar kayan yau da kullun don yoga, Pilates, rawa, gyms, barre mai tsafta ta hanya mai dacewa.

BUSHE RUWAN RABUWAN GYM

Wannan jakar dakin motsa jiki ta yoga tana da busasshiyar bushes a waje don kayan rigar, wanda ya isa ya sanya rigar rigar, tawul da kayan bayan gida. Za a iya aiki azaman jakar motsa jiki ko jakar tafiya ta yoga mat ga mata.

BAYANIN KYAUTATA

yoga mat bag
yoga mat jakar zane

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • hoto18

    1) Me yasa zabar mu?
    · Ƙwararrun mai ba da kayayyaki akan samfuran dacewa;
    · Mafi ƙarancin farashin masana'anta tare da inganci mai kyau;
    Low MOQ don fara ƙananan kasuwanci;
    · Samfurin kyauta don duba inganci;
    Karɓar odar tabbacin ciniki don kare mai siye;
    · Bayarwa akan lokaci.
    2) Menene MOQ?
    · Samfuran babu MOQ. Launi na musamman, ya dogara.
    3) Yadda ake samun samfurin?
    · Mu yawanci samar da samfurin data kasance kyauta kawai ku biya kuɗin jigilar kaya
    · Domin samfurin musamman, pls tuntube mu don farashin samfurin.
    4) Yadda ake jigilar kaya?
    · Jirgin ruwa, Jirgin sama, Mai jigilar kaya;
    Hakanan ana iya yin EXW & FOB&DAP.
    5)Yaya ake yin oda?
    · Sanya oda tare da mai siyarwa;
    · Biyan kuɗi don ajiya;
    · Samfurin yin don tabbatarwa kafin samar da taro;
    · Bayan an tabbatar da samfurin, fara samar da taro;
    · An gama kaya, sanar da mai siye don biyan kuɗi don ma'auni;
    · Bayarwa.
    6) Wane garanti za ku iya bayarwa?
    · A lokacin garanti, idan akwai wasu matsaloli tare da ingancin, zaku iya aiko mana da hoton samfurin mara kyau, to zamu maye gurbin sabon a gare ku.